รองอธิการบดี พระครูปลัดสุวัฑฒนพรหมจริยคุณ เป็นประธานในพิธีเปิดการซ้อมย่อยพิธีประทานปริญญาบัตร ประจำปี ๒๕๖๔ และ ๒๕๖๕ โดยมีคณะทำงานจากส่วนงานต่างๆ อาทิ รองอธิการบดี,ผู้ช่วยอธิการบดี ,คณบดีทุกคณะ ,ผอ.สำนักอธิการบดี ,ผอ.ศูนย์บริการวิชาการ ,ผอ.กองกิจการนักศึกษา มมร ศาลายาและผู้ช่วยอธิการบดี ,ผอ. วิทยาลัยศาสนศาสตร ,ผอ. ศูนย์บริการวิชาการ วิทยาเขตสิรินธรราชวิทยาลัย และ อนุกรรมการทุกฝ่ายเข้าร่วมการซ้อมย่อยพิธีประทานปริญญาบัตรเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
กองกิจการนักศึกษา ชั้น 2 อาคาร B7.3 ห้อง 204 โทร. 02 444 6000 ต่อ 1104 website กองกิจการนักศึกษา : https://develop.mbu.ac.th Facebook Fanpage : https://www.facebook.com/develop.mbu
ขอบคุณภาพจาก : เพจ Facebook คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย
![](https://develop.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/1-724x1024.png)
![](https://develop.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/ข่าวกองกิจการนักศึกษา-724x1024.png)